PHÁT ĐỘNG
HỘI THAO HỌC SINH – CHÀO MỪNG NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20/11
NĂM HỌC 2020-2021
Với Khẩu hiệu “Học hết sức – Chơi hết mình”, Nhà trường Tân Hòa phát động Hội thao (Bóng đá, Bơi lội, Văn nghệ, Báo tường,…) nhằm tạo sân chơi lành mạnh, năng động dành cho cả Nam và Nữ, chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11, tri ân những cựu học sinh và giáo viên đã từng là học sinh của trường.
Đồng thời qua Hội thao, tìm kiếm những học sinh có năng lực tham gia Hội khỏe Phù Đổng, hội thi cấp Tỉnh.
Trân trọng thông báo ./.