Chung tay vì tương lai các em
Năm học 2023-2024, đánh dấu nhiều nỗ lực mà nhà trường đã xây dựng và phấn đấu vì sự nghiệp giáo dục của nước nhà.
Đi cùng với mục tiêu đó, nhà trường đã xây dựng mới hệ thống sân tập luyện, sân bóng đá hiện đại cho các em được hết mình luyện tập thể thao, rèn luyện sức khoẻ.
Chúc các em luôn cố gắng học tập, phấn đấu hết mình vì tương lai của các em. Nhà trường sẽ luôn đồng hành cùng các em trên con đường học tập và làm việc.